sub-head-wrapper"">

Tsarin Koyarwar MRI

Takaitaccen Bayani:

NMR / MRITEP dandamali yana ɗaukar tsarin sikirin sitiriyo na kasuwanci.Ba wai kawai yana ba da wadatar darussan gwaji ba, har ma da software na buɗe hanyoyin buɗe hanyoyin sadarwa, masu amfani za su iya ƙara sabbin jeri zuwa tsarin hoto gwargwadon buƙatun su a ƙarƙashin yanayin da aka ba su. bude, kuma masu bincike za su iya haɓaka jeri da kansu kuma su tsara sabbin darussan gwaji bisa ga ainihin buƙatun bincike.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwar Samfur

NMR / MRITERP (Koyarwa, Gwaji da Dandalin Bincike) wani ƙananan tsarin MRI ne wanda aka tsara don gwaje-gwaje a fasahar MRI. Ya ƙunshi ƙaramin tsarin MRI na tebur, dandali na software na MR da dandamali na ci gaba na jerin gwano, bisa cikakken buɗaɗɗen ra'ayi na kayan aiki da software. Yana iya aiwatar da ka'idodin MRI da darussan gwaji na fasaha na MRI don manyan abubuwan da suka shafi kimiyyar lissafi (kamar kimiyyar lissafi ta zamani, kimiyyar lissafi, kimiyyar kimiyyar rediyo, injiniyan bayanai na lantarki, da sauransu) da kuma manyan abubuwan da suka shafi likitanci (kamar fasahar hoton likitanci, injiniyan halittu, da dai sauransu) amfani da gwaji. Hakanan za'a iya amfani dashi azaman haɓakawa da dandamali na gwaji don masu haɓaka abubuwan MRI, kuma ana amfani dashi azaman dandamali na gwaji don masu haɓaka na'urorin haɓakar gradient, amplifiers mitar rediyo da spectrometers.

Siffofin Samfur

NMR / MRITEP dandamali yana ɗaukar tsarin sikirin sitiriyo na kasuwanci.Ba wai kawai yana ba da wadatar darussan gwaji ba, har ma da software na buɗe hanyoyin buɗe hanyoyin sadarwa, masu amfani za su iya ƙara sabbin jeri zuwa tsarin hoto gwargwadon buƙatun su a ƙarƙashin yanayin da aka ba su. bude, kuma masu bincike za su iya haɓaka jeri da kansu kuma su tsara sabbin darussan gwaji bisa ga ainihin buƙatun bincike.

Ma'aunin Fasaha

(1) Nau'in Magnet: Magnets na Dindindin

(2) Ƙarfin filin Magnetic: 0.12T/0.3T

(3) Ƙarfin filin Gradient:> 15mT/m

(4) Madaidaicin layi: <5%

(5) Ƙimar sararin samaniya: <1mm;

(6) Eddy halin yanzu danniya zane

(7) Yankin lokaci NMR

(8) Samar da keɓancewa na musamman


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka