Superconducting Veterinary MRI System
Superconducting maganadiso ana yin su ta hanyar amfani da sabon abu cewa juriya na superconducting kayan yana raguwa zuwa sifili a wani zafin jiki. Yawancin lokaci ana yin su da kayan gami da niobium-titanium kuma ana sanya su ta hanyar helium ruwa (4.2K). Lokacin da halin yanzu ke wucewa ta cikin na'urar maganadisu, da Bayan filin maganadisu, cire haɗin wutar lantarki don samar da ingantaccen filin maganadisu iri ɗaya. Magnet ɗin yana kiyaye nada ƙasa da matsanancin zafin jiki ta wurin firiji, kuma babu ƙarin wutar lantarki da ake buƙata.
Superconducting maganadiso iya samar da mafi girma Magnetic ƙarfin filin, mafi ingancin maganadisu da kuma daidaita filin maganadisu. Wannan yana nufin ingantacciyar ingancin hoto, mafi kyawun sigina-zuwa amo, bambanci da ƙuduri, da saurin hoto mai sauri.
Na al'ada superconducting maganadiso gaba ɗaya suna da wani tsari mai siffar ganga, wanda ke da wuya ga yuwuwar "claustrophobia" kuma ba ta da amfani ga aikin likitoci da lura da alamun dabbobi a ƙarƙashin maganin sa barci. Bugu da kari, saboda maganadisu na al'ada superconducting yana da babban filin maganadisu batacce, ana buƙatar wurin shigar da na'ura mafi girma.
1. Babu ruwa helium / kasa ruwa helium. Babu buƙatar yin la'akari da asarar helium na ruwa, ƙarancin aiki da farashin kulawa
2. Babban buɗewa, mai jituwa tare da duban manyan dabbobin gida
3. Za a iya aiwatar da aikin tiyatar da ba mai cutarwa ba kuma ba ta da yawa.
4. Magnet yana da haske a cikin nauyi, babu buƙatar ƙarfafawa mai ɗaukar nauyi, kuma ana iya shigar da shi a kan manyan benaye.
1. Nau'in Magnet: nau'in U
2. Ƙarfin filin Magnet: 0.5T, 0.7T, 1.0T
3. Luwadi:<10PPM 30cmDSV