sub-head-wrapper"">

Karbar Nada

Takaitaccen Bayani:

A cikin tsarin MRI, kullun da aka karɓa shine muhimmin sashi, wanda kai tsaye yana rinjayar ingancin hoton. Karɓi coils suna da alhakin gano siginar MR. Za'a iya ɗaukar madaidaicin net ɗin maganadisu mai zumudi daga tsarin jujjuyawar juzu'i ta coil wanda a cikinsa aka haifar da wutar lantarki. Wannan halin yanzu ana haɓakawa, ƙididdigewa, da tacewa don fitar da mita da bayanan lokaci.


  • Nau'in:

    Surface coil, ƙarar nada, transceiver coil

  • Mitar:

    musamman bisa ga abokan ciniki

  • Tashoshi:

    tashar guda ɗaya, tashar dual, tashoshi huɗu, tashar 8, tashar 16, da sauransu.

  • juriya na shigarwa:

    50Ω

  • Kaɗaici:

    fiye da 20dB

  • Riba Preamp:

    30dB ku

  • Siffar amo:

    0.5-0.7

  • bandwidth aiki:

    1 MHz, Bada wanda za'a iya daidaitawa

  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Gabatarwar Samfur

    A cikin tsarin MRI, kullun da aka karɓa shine muhimmin sashi, wanda kai tsaye yana rinjayar ingancin hoton. Karɓi coils suna da alhakin gano siginar MR. Za'a iya ɗaukar madaidaicin net ɗin maganadisu mai zumudi daga tsarin jujjuyawar juzu'i ta coil wanda a cikinsa aka haifar da wutar lantarki. Wannan halin yanzu ana haɓakawa, ƙididdigewa, da tacewa don fitar da mita da bayanan lokaci.

    Bayan shekaru na bincike marar iyaka da aiki tuƙuru, ƙungiyar R&D na kamfaninmu ta haɓaka nata na'urar na'urar ta hanyar gwaje-gwaje da kwatance daban-daban, kuma alamun aikinta sun kai matakin jagorancin masana'antar.

    Muna da nau'ikan nau'ikan nau'ikan na'urorin da za mu zaɓa daga, waɗanda za'a iya rarraba su gwargwadon kamanni, waɗanda za'a iya raba su zuwa saman, kejin tsuntsu, da na'urorin transceiver. Bugu da kari, mai amfani zai iya zaɓar adadin tashoshi na coil kamar yadda ake buƙata,

    Gabaɗaya, an fi amfani da gaɓar kejin tsuntsu, kuma ana iya amfani da ita a kai, wuya, gwiwoyi, da sauransu; alal misali, kwandon tsuntsu mai tashoshi biyu ya ƙunshi coils na solenoid da sirdi. Coils ɗinmu suna da dalilai masu inganci da daidaituwa mai kyau, Za su iya saduwa da buƙatun dubawa iri-iri, a lokaci guda, muna kuma ba da sabis na musamman, masu amfani za su iya zaɓar girman da kansu.

    Za a iya amfani da murfin saman don duba kashin baya ko wasu sassan sha'awa; lokacin amfani da coil na saman, saboda buɗewar sa, zaku iya duba wurin da ake sha'awar a wurare daban-daban.

    Nada mai jujjuyawa sabon nau'in coil ne. Ana haɗa watsawa da karɓa, don haka girman coil ɗin ya fi ƙanƙanta fiye da na kowa. Ƙarƙashin yanayi guda, idan aka kwatanta da tsarin rabuwa na transceiver na gargajiya, yana da ƙananan buƙatu akan ƙarfin ƙarar wutar lantarki na RF. Bugu da ƙari, saboda ƙananan girmansa, baya buƙatar babban girman buɗewar maganadisu, kuma ana iya amfani dashi don ƙananan tsarin ko wasu tsarin tare da ƙananan bukatun sararin samaniya.

    Ma'aunin Fasaha

    1, Type: surface nada, juz'i nada, watsa-mai karɓa hadedde nada

    2, Frequency: musamman bisa ga abokan ciniki

    3, Channels: guda tashar, dual tashar, hudu tashar, 8 tashar, 16 tashar, da dai sauransu.

    4. Input impedance: 50 ohms

    5,Warewa: mafi kyau fiye da 20dB

    6, Riba Preamplifier: 30dB

    7. Adadin surutu: 0.5-0.7

    8, bandwidth aiki: 1MHz,

     


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka