MRI Table
Akwai nau'ikan dabbobi da yawa, kuma bambance-bambance a cikin siffar jiki a bayyane yake. Alal misali, manyan karnuka na iya yin nauyi fiye da 50 kg, amma ƙananan karnuka ko mafi yawan kuliyoyi sun fi nauyin kilo 1 kawai. Hoton rawanin maganadisu yana da nasa halaye. Daidaitawar maganadisu ya fi iri ɗaya a cikin takamaiman kewayon tsakiyar maganadisu, haka kuma daidaitaccen mitar rediyo da gradient na layi. Sai kawai lokacin da aka sanya wurin dubawa kusa da tsakiyar tsarin zai iya zama mafi kyawun hoto. Irin wannan babban bambanci a siffar jikin dabba yana buƙatar wuri mai sauri da dacewa a tsakiyar filin maganadisu, wanda ke gabatar da sababbin buƙatu don ƙirar gadon jarrabawa.
Kwancen gwajin maganadisu na maganadisu tebur ne na bincike na musamman don rawan maganadisu. Yana ɗaukar ƙaramin sarari kuma ana iya amfani dashi a cikin ƙananan ɗakunan kayan aiki da jerin wurare na musamman waɗanda suka haɗa da tsarin motsin maganadisu na abin hawa, na'urar maganadisu mai ɗaukar hoto, da kuma tsarin rawan maganadisu na dabbobi.
1. Za'a iya daidaita shugabanci mai tsayi da yardar kaina bisa ga girman dabbar.
2. Aiwatar da alamar matsayi da yawa, sauri da daidaitaccen matsayi zuwa tsakiyar filin maganadisu.
3. Yana iya saduwa da duban sassa daban-daban ta hanyar motsawa ta hanyoyi uku: hagu da dama, gaba da baya, da kewaye.
4. Samar da kariyar iyaka mai yawa-yanayin, maɓallin dakatar da gaggawa, aminci da abin dogara.
5. Goyan bayan aikin sakawa na laser, daidaiton matsayi <1mm