sub-head-wrapper "">

MRI Mai Jituwa Babban Nuni

Takaitaccen Bayani:

Za'a iya amfani da manyan abubuwan allo masu dacewa da manyan allo don sauti ko motsa hoto a ƙarƙashin tsarin resonance na maganadisu, kuma ana amfani da aikace-aikacen hoton aikin kwakwalwa. Hakanan ana iya amfani da shi don haɓaka ƙawancen ɗakin binciken da kuma rage tashin hankali yayin aikin binciken.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Gabatarwar samfur

Fuskokin nuni na al'ada, a cikin dakin binciken resonance na magnetic, zai haifar da babban tsangwama ga hoton hoton maganadisu kuma yana shafar ganewar hotunan hoton maganadisu. Alamar resonance mai jituwa tare da babban allo yana ɗaukar ƙirar lantarki na EMC na musamman don rage tasiri akan kayan aikin resonance na magnetic kuma ba zai shafi hoton hoton maganadisu ba.

Za'a iya amfani da manyan abubuwan allo masu dacewa da manyan allo don sauti ko motsa hoto a ƙarƙashin tsarin resonance na maganadisu, kuma ana amfani da aikace-aikacen hoton aikin kwakwalwa. Hakanan ana iya amfani da shi don haɓaka ƙawancen ɗakin binciken da kuma rage tashin hankali yayin aikin binciken.

Shigarwar MRI ƙanƙantar da ƙwayar cuta da tsarin jiyya sun haɗu da ɗakin bincike na MRI na al'ada da ɗakin aiki don aiwatar da ƙaramin rauni ko tiyata a cikin dakin binciken MRI. Babban allo mai jituwa na MRI mai jituwa wani muhimmin sashi ne na gwajin kutse na MRI da tsarin jiyya. Zai iya nuna hotunan MRI da matsayin kayan aikin tiyata akan allon a cikin ainihin lokaci, wanda ya dace da mai aikin MRI don kammala binciken hoto a cikin ɗakin da aka kare, kuma yana da dacewa ga likitan tiyata ya fahimci aikin Matsayi, mafi kyau kammala minimally invasive da madaidaicin tiyata.

Siffofin samfur

1. Girman allo da yawa: inci 42, inci 46, inci 50

2. Kyakkyawan ingancin hoto, ƙuduri 1920*1200;

3. Ana gudanar da siginar bidiyo ta fiber optic don haɓaka ƙarfin watsawa da ikon tsoma baki na siginar bidiyo.

4. Hoton hoton maganadisu ya dace daidai kuma baya shafar ingancin hoton maganadisu;

5. Mai sauƙin amfani da dacewa don aiki.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka